CISCO SFP-10G-LR

Fully featured, all-around 2 MP surveillance

– 10GBASE-LR SFP Module.

– Ethernet 10GBase-LR Cabling.

– Data Transfer Speeds up to 10Gbps.

– Supports IEEE 802.3ae Networking.

– The Cisco 10GBase SFP+ modules offer customers 10 Gigabit Ethernet connectivity options for data center, enterprise wiring closet, and service provider transport applications.

Thông số kỹ thuật

Hãng Cisco
Nhà phân phối Thiết Bị Mạng
Mã sản phẩm SFP-10G-LR
Mô tả Mô-đun thu phát Cisco 10GBASE-LR SFP + cho SMF, bước sóng 1310nm, 10km, đầu nối song công LC
Loại thiết bị Mô-đun trình cắm
Yếu tố hình thức SFP +
Tốc độ ngày 10.3Gbps
Bước sóng 1310nm
Ngân sách năng lượng 7dB
Khoảng cách tối đa 10km
Công suất phát -6 ~ -0,5dBm
Nhận độ nhạy -15dBm
Điện áp 3,3V
Công suất tiêu thụ 1W
Đầu nối LC kép
Loại sợi SMF
Nhiệt độ hoạt động 0 ~ 70 ° C
DDMI Với
Ứng dụng 10 Gigabit Ethernet
Chứng chỉ CE, FCC, TUV, UL, RoHS, 9000: 2001
Bảo hành 12 tháng

How to buy

Để nhận được báo giá cũng như tư vấn dự án, quý khách vui lòng liên hệ trực tiếp DNG thông qua các thông tin sau đây

Nhận báo giá sản phẩm

Vui lòng liên hệ: 0983 95 97 96

Nhận tư vấn kỹ thuật

Vui lòng liên hệ: 0982 464 508

Tư vấn và báo giá dự án

Vui lòng liên hệ: 0988 712 159

Support and resources

Chúng tôi sẽ cung cấp các thông tin về sản phẩm chi tiết. Hãy liên hệ với DNG ngay hôm nay!

Giải pháp áp dụng

Giải pháp có thể sử dụng sản phẩm này

XEM THÊM

Bài viết kỹ thuật sản phẩm

Xem ngay thông tin bài viết kỹ thuật liên quan

XEM THÊM

Bảo hành sản phẩm

Thông tin về bảo hành sản phẩm chung tại DNG

XEM THÊM