Module Quang Cisco SFP-1G-SX 1000BASE-SX short wavelength module for 10GE ports

  • 1.25GB, Multi-mode, 550m, 850nm, SFP LC, 3.3V

Module quang Cisco SFP-1G-SX mutil model optic transceiver

Module quang SFP-1G-SX của Cisco là loại module quang phổ biến Mutil Mode sử dụng đầu cắm nhỏ LC/LC, nó được thiết kế để truyền tải tín hiệu quang học trên khoảng cách ngắn, bước sóng tối đa 850nm và khoảng cách truyền dẫn tối đa là 1000m. Module này có thể tương thích hầu hết các loại dây Switch hay router của Cisco.

Module quang SFP-1G-SX cũng được thiết kế để tương thích với các chuẩn kết nối quang học khác, bao gồm chuẩn kết nối LC duplex và chuẩn kết nối MTRJ. Đây là một module quang cực kỳ linh hoạt và tiện dụng trong việc triển khai các mạng LAN và WAN nhỏ và trung bình.

Thông số kỹ thuật

Model SFP-1G-SX
Type Gigabit Ethernet SFP transceivers
Connector type Duplex LC
Wavelength(s) (nm) 850 nm
Fiber type Multi Mode
Data Rate 1 Gbps
Transmission medium MMF OM1
MMF OM2
MMF OM3
MMF OM4
MMF OM5
Distance (max.) OM1: 275 m
OM2: 550 m
OM3: 1000 m
OM4: 1000 m
OM5: 1000 m
Transmitter power (dBm) -3 to -9.5
Receiver power (dBm) 0 to -17

Thông số kỹ thuật

How to buy

Để nhận được báo giá cũng như tư vấn dự án, quý khách vui lòng liên hệ trực tiếp DNG thông qua các thông tin sau đây

Nhận báo giá sản phẩm

Vui lòng liên hệ: 0983 95 97 96

Nhận tư vấn kỹ thuật

Vui lòng liên hệ: 0982 464 508

Tư vấn và báo giá dự án

Vui lòng liên hệ: 0988 712 159

Support and resources

Chúng tôi sẽ cung cấp các thông tin về sản phẩm chi tiết. Hãy liên hệ với DNG ngay hôm nay!

Giải pháp áp dụng

Giải pháp có thể sử dụng sản phẩm này

XEM THÊM

Bài viết kỹ thuật sản phẩm

Xem ngay thông tin bài viết kỹ thuật liên quan

XEM THÊM

Bảo hành sản phẩm

Thông tin về bảo hành sản phẩm chung tại DNG

XEM THÊM