Module quang SFP-LX40

Fully featured, all-around 2 MP surveillance

Hỗ trợ tốc độ bit lên đến 1.25Gbps

 Dấu chân SFP nóng cắm

Máy dò hình ảnh PIN và laser DFB 1310nm, Tối đa 40km để truyền SMF

Tuân thủ SFP MSA và SFF-8472 với ổ cắm LC song công

Tương thích với RoHS

Nguồn điện đơn + 3.3V

 Giám sát chẩn đoán kỹ thuật số thời gian thực

Hệ thống quang 1.25Gbps

Kênh sợi quang 1.063Gbps

Thông số kỹ thuật

Tương thích với Dell SFP-LX-40 Tên nhà cung cấp FiberMall
Form Factor SFP Tốc độ dữ liệu tối đa 1.25Gbps
Bước sóng 1310nm Khoảng cách tối đa 40km
Tư nối LC hai mặt Loại máy phát DFB 1310nm
Loại cáp SMF Loại máy thu PIN
Năng lượng TX -5.0 ~ 0dBm Độ nhạy thu <-23.0dBm
giao thức Tương thích SFF-8472 MSA, IEEE 802.3ah-2004 Nhiệt độ hoạt động 0 đến 70 ° C (32 đến 158 ° F)

How to buy

Để nhận được báo giá cũng như tư vấn dự án, quý khách vui lòng liên hệ trực tiếp DNG thông qua các thông tin sau đây

Nhận báo giá sản phẩm

Vui lòng liên hệ: 0983 95 97 96

Nhận tư vấn kỹ thuật

Vui lòng liên hệ: 0982 464 508

Tư vấn và báo giá dự án

Vui lòng liên hệ: 0988 712 159

Support and resources

Chúng tôi sẽ cung cấp các thông tin về sản phẩm chi tiết. Hãy liên hệ với DNG ngay hôm nay!

Giải pháp áp dụng

Giải pháp có thể sử dụng sản phẩm này

XEM THÊM

Bài viết kỹ thuật sản phẩm

Xem ngay thông tin bài viết kỹ thuật liên quan

XEM THÊM

Bảo hành sản phẩm

Thông tin về bảo hành sản phẩm chung tại DNG

XEM THÊM