Bộ chuyển đổi Ethernet SFC2000-SFP/SL

  • 100Mbps to 100Mbps, 1Gbps to 1Gbps SFP 2-Slots, Multi-mode/ Single-mode Converter
  • 10/100/1000Mbps-T to 1000Mbps-X SFP Converter
  • ​ High speed and stable data transmission fiber cable connection for wide bandwidth
    and long distance
  • Gigabit Ethernet Solution
  • Gigabit-class traffic conversion
  • Support 10/100/1000Mbps-T to 1000Mbps-SX/LX/ZX
  •  Provide Diagnostic LED indications
  • SFP Slot Support

Thông số kỹ thuật

Technology – standard IEEE 802.3 10Base-T
IEEE 802.3u 100Base-TX/100Base-FX
IEEE 802.3ab 1000Base-T
IEEE 802.3z Gigabit fiber
Interface – RJ45 Ports 1-Port 10/100/1000Base-T(X),
Auto-Negotiation, Auto MDI/MDI-X
TP/STP Cat. 3, 4, 5, 6 Cable EIA/TIA-568 100-ohm(100m)
– Fiber Ports 1-Port 1000Base-SX/LX/ZX(LC connector) with SFP Slot
Multi mode: 62.5/125㎛(220m)
Single mode: 9/125㎛(~80km)
– LED Indicators Per Unit: Power
TX Port(Link/Act, FDX/HDX, 1000Mbps, 100Mbps) FX Port(Link/Act)
– Dip Switch Internal, Auto-Negotiation, 10/100/1000Mbps, Full/Half Duplex, FLCF on/off
Performance – Data Transfer 1000Mbps
Environmental – Temperature Operation: 0°C ~ 60°C, Store: -20°C ~ 80°C
– Humidity 5% ~ 95% (Non-condensing)
– Power Consumption SFC2000-SFP : 4.8W, SFC2000-SFP/I : 4.5W
Power Supply – Input Voltage DC12V 1.5A SMPS Adapter (130g)
Mechanical – Installation Stand alone or Module Type (Choose Type)
– Dimensions 71mm(W) x 94mm(D) x 26mm(H), 386g

How to buy

Để nhận được báo giá cũng như tư vấn dự án, quý khách vui lòng liên hệ trực tiếp DNG thông qua các thông tin sau đây

Nhận báo giá sản phẩm

Vui lòng liên hệ: 0983 95 97 96

Nhận tư vấn kỹ thuật

Vui lòng liên hệ: 0982 464 508

Tư vấn và báo giá dự án

Vui lòng liên hệ: 0988 712 159

Support and resources

Chúng tôi sẽ cung cấp các thông tin về sản phẩm chi tiết. Hãy liên hệ với DNG ngay hôm nay!

Giải pháp áp dụng

Giải pháp có thể sử dụng sản phẩm này

XEM THÊM

Bài viết kỹ thuật sản phẩm

Xem ngay thông tin bài viết kỹ thuật liên quan

XEM THÊM

Bảo hành sản phẩm

Thông tin về bảo hành sản phẩm chung tại DNG

XEM THÊM