L3 Enterprise Switch -SFC9248T

Fully featured, all-around 2 MP surveillance
  • 1Gbps TP 48-Ports + 10Gbps SFP 4-Slots
SFC9248T_thum_02
SFC9248T_thum_03
  • UTP 48Ports + SFP 10G 4Slots Management Switch
  • Flexible Ethernet Network Configuration (G.8032 ERPS, STP/RSTP/MSTP)
  • Multiple security controls (IEEE802.1x, MAC Certification)
  • Easy operation and maintenance (CLI, SSH2, SNMP v1/v2/v3, RMON, GVRP, WEB)
  • Stacking (Logical management, bandwidth expansion)
  • Network Traffic Analysis (Mirroring, sflow)

 

Thông số kỹ thuật

Standards 10Base-T : UTP category 3, 4, 5 cable (maximum 100m)
100Base-Tx : UTP category 5, 5e cable (maximum 100m)
1000Base-T : UTP category 5e, 6 cable (maximum 100m)
1000Base-X : MMF, SMF
10GBase-X : MMF, SMF
RJ45 Ports 48 x 10/100/1000Mbps ports
Fiber Ports 4 x 10000 Mbps
LED Indicators PWR(Power), STS(Status), MST(Stack), SPEED, Link/Activity
Switching capacity 176 Gbps/432 Gbps
Forwarding performance 132 Mpps
Memory(RAM) 512 MB
Flash memory Hardware 512 MB, of which 306 MB is available for users
Temperature Operation : -5℃ ~ 50℃
Storage : -40℃ ~ 70℃
Humidity 5 ~ 95%(Non-condensing)
Built-in AC 100VAC ~ 240VAC, 50/60Hz
Dimensions 442mm (W) x 220mm (D) x 43.6mm (H)

 

How to buy

Để nhận được báo giá cũng như tư vấn dự án, quý khách vui lòng liên hệ trực tiếp DNG thông qua các thông tin sau đây

Nhận báo giá sản phẩm

Vui lòng liên hệ: 0983 95 97 96

Nhận tư vấn kỹ thuật

Vui lòng liên hệ: 0982 464 508

Tư vấn và báo giá dự án

Vui lòng liên hệ: 0988 712 159

Support and resources

Chúng tôi sẽ cung cấp các thông tin về sản phẩm chi tiết. Hãy liên hệ với DNG ngay hôm nay!

Giải pháp áp dụng

Giải pháp có thể sử dụng sản phẩm này

XEM THÊM

Bài viết kỹ thuật sản phẩm

Xem ngay thông tin bài viết kỹ thuật liên quan

XEM THÊM

Bảo hành sản phẩm

Thông tin về bảo hành sản phẩm chung tại DNG

XEM THÊM