Bộ chuyển quang công nghiệp SFC300-CSWA

1-Fiber Port + 1-TP Port, Single-mode(WDM), 20km, 1550/1310nm, SC Type, -40~80℃, DC12V~48V, DinRail
  • High speed and stable data transmission fiber cable connection for wide bandwidth and long distance Fast Ethernet Solution
  • Wide Operating Temperature : -40℃~80℃
  • Wide-range redundant DC Power Input DC 12V~48V
  • Power polarity reverse protect
  • Provide 1-Port 10/100Base-TX, 1-Port 100Base-FX
  • Auto MDI-X TP Port and Auto-negotiation
  • Dip Switch, 10/100Mbps, Full/Half Duplex, LLCF on/off

Thông số kỹ thuật

How to buy

Để nhận được báo giá cũng như tư vấn dự án, quý khách vui lòng liên hệ trực tiếp DNG thông qua các thông tin sau đây

Nhận báo giá sản phẩm

Vui lòng liên hệ: 0983 95 97 96

Nhận tư vấn kỹ thuật

Vui lòng liên hệ: 0982 464 508

Tư vấn và báo giá dự án

Vui lòng liên hệ: 0988 712 159

Support and resources

Chúng tôi sẽ cung cấp các thông tin về sản phẩm chi tiết. Hãy liên hệ với DNG ngay hôm nay!

Giải pháp áp dụng

Giải pháp có thể sử dụng sản phẩm này

XEM THÊM

Bài viết kỹ thuật sản phẩm

Xem ngay thông tin bài viết kỹ thuật liên quan

XEM THÊM

Bảo hành sản phẩm

Thông tin về bảo hành sản phẩm chung tại DNG

XEM THÊM